THƯỚC LÁ THÉP SV-1000KD, 0-1000MM
Nổi bật
Điểm nổi bật
Đánh giá
Download catalog
Bài viết đánh giá
Thước thẳng thép SV-1000KD là một loại thước lá thép được hãng Niigata Seiki sản xuất.
Thước thẳng thép SV-1000KD được chia vạch 1mm và có độ chính xác ±0.15mm với khoảng đo 1000mm.
Thước thẳng thép SV-1000KD có các cạnh được mài nhẵn để tránh trường hợp người sử dụng bị thương.
Xem thêm
Thu gọn
Mã SP: SV-1000KD
Bảo hành:
Lượt xem: 905
Giá:
(Giá trên chưa bao gồm VAT 10%)
MUA NGAY THÊM VÀO GIỎ HÀNG
Tham khảo dịch vụHiệu chuẩn và sửa chữa
Thông số THƯỚC LÁ THÉP SV-1000KD, 0-1000MM
  • Dải đo:
    0-1000mm
  • Độ phân giải:
    1mm
  • Độ chính xác:
    ±0.20mm